8.7 C
New York
Saturday, March 6, 2021
Home Sports കോഹ്‌ലി വിട്ടുകൊടുക്കില്ല, ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റില്‍ രണ്ടു ക്യാപ്റ്റന്‍മാര്‍ വാഴില്ലെന്ന് നാസര്‍ ഹുസൈന്‍

കോഹ്‌ലി വിട്ടുകൊടുക്കില്ല, ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റില്‍ രണ്ടു ക്യാപ്റ്റന്‍മാര്‍ വാഴില്ലെന്ന് നാസര്‍ ഹുസൈന്‍

ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റില്‍ രണ്ട് ക്യാപ്റ്റന്മാര്‍ വാഴില്ലെന്ന പ്രവചനവുമായി മുന്‍ ഇംഗ്ലീഷ് ക്രിക്കറ്റ് താരം നാസര്‍ ഹുസൈന്‍. ഒന്നും വിട്ടുകൊടുക്കാന്‍ തയ്യാറാവുന്നതല്ല വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ സ്വഭാവമെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചാണ് ഇന്ത്യയില്‍ രണ്ട് ഫോര്‍മാറ്റുകള്‍ക്ക് രണ്ട് ക്യാപ്റ്റന്‍മാര്‍ സാധ്യതയില്ലെന്ന് നാസര്‍ ഹുസൈന്‍ പറഞ്ഞത്.

കോവിഡിനെ തുടര്‍ന്നാണ് പരിമിത ഓവര്‍ മത്സരങ്ങള്‍ക്കും ടെസ്റ്റിനും വ്യത്യസ്ത ടീമുകളെ അവതരിപ്പിക്കുകയെന്ന ആശയം കൂടുതല്‍ ചര്‍ച്ചയായത്. ഇത് സംബന്ധിച്ച പ്രാഥമിക ചര്‍ച്ചകള്‍ നടന്നതായി ബി.സി.സി.ഐ സൂചന നല്‍കിയിരുന്നു. ഇംഗ്ലണ്ടിന്റേയും ആസ്‌ട്രേലിയയുടേയും ക്രിക്കറ്റ് ബോര്‍ഡുകളും നേരത്തെ തന്നെ ഇത് പരീക്ഷിച്ചിരുന്നു.

അതേസമയം വ്യത്യസ്ഥ ഫോര്‍മാറ്റുകള്‍ക്ക് വ്യത്യസ്ത പരിശീലകന്‍ ഇന്ത്യയിലും ലോകക്രിക്കറ്റിലും സൂപ്പര്‍ഹിറ്റാകാന്‍ സാധ്യതയുണ്ടെന്നും നാസര്‍ ഹസൈന്‍ പറഞ്ഞു. ഇത് പരിശീലകരുടെ ജോലിഭാരം കുറക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

ഇംഗ്ലണ്ടില്‍ സ്പ്ലിറ്റ് ക്യാപ്റ്റന്‍സി വിജയിക്കാന്‍ കാരണം മോര്‍ഗന്റേയും ജോ റൂട്ടിന്റേയും ശാന്ത സ്വഭാവമാണ്. എന്നാല്‍ കോഹ്‌ലിയുടെ സ്വഭാവം വ്യത്യസ്തമാണെന്നും എല്ലാറ്റിലും നിറഞ്ഞു നില്‍ക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന അദ്ദേഹം ക്യാപ്റ്റന്‍ സ്ഥാനം വിട്ടുകൊടുക്കുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ലെന്നുമാണ് ഹര്‍ഷ് ബോഗ്‌ലെയോട് നാസിര്‍ ഹുസൈന്‍ പറഞ്ഞത്.

വ്യത്യസ്ഥ ഫോര്‍മാറ്റുകള്‍ക്ക് വ്യത്യസ്ത ടീമുകളെ അവതരിപ്പിച്ചാല്‍ ഒരേ സമയം വ്യത്യസ്ത പരമ്പരകളില്‍ ടീമിന് കളിക്കാനാകുമെന്ന പ്രതീക്ഷയുമുണ്ട്. പരിമിത ഓവര്‍ മത്സരങ്ങളില്‍ മികച്ച പ്രകടനം നടത്തുന്ന രോഹിത്ത് ശര്‍മ്മയെ ക്യാപ്റ്റനാക്കുകയും ടെസ്റ്റില്‍ വിരാട് കോഹ്‌ലി തുടരുകയും ചെയ്യുകയെന്ന നിര്‍ദേശമാണ് ഉയര്‍ന്നുവരാന്‍ സാധ്യത. നേരത്തെ ഇത്തരം ചര്‍ച്ചകളുണ്ടായെന്ന് അഭ്യൂഹങ്ങളുണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും ബി.സി.സി.ഐ പ്രസിഡന്റ് ഗാംഗുലി തന്നെ ഇക്കാര്യങ്ങള്‍ തള്ളിക്കളഞ്ഞു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

പന്തിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് ജയിലിനുള്ളിലേക്ക് കടത്താന്‍ ശ്രമം: കയ്യോടെ പിടികൂടി

കഞ്ചാവ് കടത്താന്‍ പുതിയ മാര്‍ഗം ആവിഷ്‌കരിച്ച പ്രതികള്‍ മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ പിടിയിലായി. ടെന്നീസ് ബോളിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് കടത്താനായിരുന്നു പദ്ധതി. കടത്താന്‍ ഉദ്ദേശിച്ചതോ, മഹാരാഷട്ര കോലാപൂര്‍ ജയിലിനുള്ളില്‍ കിടക്കുന്ന സുഹൃത്തിന് വേണ്ടിയും. 'നമ്പന്‍' സ്‌നേഹത്തിന്...

മുൻ രാഷ്ട്രപതി പ്രണബ് കുമാർ മുഖർജി അന്തരിച്ചു

രാഷ്ട്രീയത്തിലെ മാന്യനെന്നും ജ്ഞാനിയെന്നും കര്‍മപടുവെന്നുമൊക്കെയുള്ള വിശേഷണങ്ങള്‍ ഇന്ത്യയില്‍ ഏതൊരു പേരിനൊപ്പം ചേര്‍ക്കാമോ അങ്ങനെ ഒരാള്‍ പ്രണബ് കുമാര്‍ മുഖര്‍ജിയാണ്. ഏതൊരാളെയും പോലെ രാഷ്ട്രീയ ജീവിതത്തില്‍ കയറ്റിറക്കങ്ങളുണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിലും അധികമൊന്നും അലയാതെ രാജ്യത്തെ പരമോന്നത പദവി...

ജനനം അഭയാർത്ഥി ക്യാമ്പിൽ; ആഭ്യന്തര യുദ്ധത്തിനിടെ നാടുവിട്ടു: നാടോടിക്കഥ പോലെ അൽഫോൺസോ ഡേവിസിന്റെ ജീവിതം

അൽഫോൺസോ ഡേവിസ്. ആ പേര് ഇപ്പോൾ ഫുട്ബോൾ ആരാധകർക്ക് സുപരിചിതമാണ്. ബാഴ്സലോണക്കെതിരായ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ വേഗം കൊണ്ടും ശൈലി കൊണ്ടും ശ്രദ്ധ നേടിയ 19 വയസ്സുകാരൻ. പിഎസ്ജിയെ പരാജയപ്പെടുത്തി ബയേൺ...

എല്ലാത്തിനും കാരണം ജോലി ഇല്ലായ്മ: പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്തു

പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്ത. തിരുവനന്തപുരം വെള്ളറട തട്ടിട്ടമ്പലം സ്വദേശി അനു ആണ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. കഴിഞ്ഞ എക്സൈസ് പരീക്ഷയില്‍ അനുവിന് 77 ആം റാങ്ക് ലഭിച്ചിരുന്നു....