8.7 C
New York
Saturday, February 27, 2021
Home National ലോക് ഡൌണില്‍ അരി കിട്ടിയില്ല; രാജവെമ്പാലയെ കൊന്ന് ഭക്ഷണമാക്കി യുവാക്കള്‍

ലോക് ഡൌണില്‍ അരി കിട്ടിയില്ല; രാജവെമ്പാലയെ കൊന്ന് ഭക്ഷണമാക്കി യുവാക്കള്‍

ലോക്ഡൌണില്‍ ഭക്ഷണം കിട്ടാത്തതുമൂലം ഒരു കൂട്ടം യുവാക്കള്‍ ഉഗ്രവിഷമുള്ള രാജവെമ്പാലയെ കൊന്ന് പാകം ചെയ്തു കഴിച്ചതായി റിപ്പോര്‍ട്ട്. അരുണാചല്‍ പ്രദേശിലാണ് ഈ ഞെട്ടിപ്പിക്കുന്ന സംഭവം നടന്നത്.

വേട്ടക്കാരായ മൂന്ന് പേരടങ്ങുന്ന സംഘമാണ് പന്ത്രണ്ടടി നീളമുള്ള രാജവെമ്പാലയെ ഭക്ഷണമാക്കിയത്. പാമ്പിനെ തോളിലിട്ടുകൊണ്ട് നില്‍ക്കുന്ന ഒരു ചിത്രവും വീഡിയോയും ഇവര്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. കാട്ടില്‍ നിന്നാണ് ഇതിനെ പിടികൂടിയതെന്നും ഇവര്‍ വീഡിയോയില്‍ പറയുന്നുണ്ട്. ഒരു വലിയ സദ്യക്ക് വേണ്ട ഒരുക്കങ്ങളുമായിട്ടാണ് യുവാക്കള്‍ രാജവെമ്പാലയെ പാകം ചെയ്യുന്നത്. വലിയ വാഴയിലകള്‍ വിരിച്ച് പാമ്പിന്റെ തൊലിയുരിച്ച് കഷണങ്ങളാക്കുന്നതുമെല്ലാം വീഡിയോയില്‍ കാണാം.

കോവിഡ് ലോക് ഡൌണ്‍ കാരണം അരി കിട്ടിയില്ലെന്നും അതുകൊണ്ട് ഭക്ഷണം തേടി കാട്ടിലേക്ക് പോയപ്പോഴാണ് പാമ്പിനെ കിട്ടിയതെന്നും ഒരാള്‍ വീഡിയോയില്‍ പറയുന്നുണ്ട്.ഇവർക്കെതിരെ വന്യജീവി സംരക്ഷണ നിയമപ്രകാരം കേസെടുത്തിട്ടുണ്ടെന്ന് അധികൃതർ പറഞ്ഞു.

സംരക്ഷിത ഉരഗജീവികളില്‍ പെട്ടതാണ് രാജവെമ്പാല. ഇതിനെ കൊല്ലുന്നത് ജാമ്യം ലഭിക്കാത്ത കുറ്റമാണ്.വംശനാശഭീഷണി നേരിടുന്ന ധാരാളം പാമ്പുകളുള്ള സ്ഥലമാണ് അരുണാചൽ പ്രദേശ്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

പന്തിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് ജയിലിനുള്ളിലേക്ക് കടത്താന്‍ ശ്രമം: കയ്യോടെ പിടികൂടി

കഞ്ചാവ് കടത്താന്‍ പുതിയ മാര്‍ഗം ആവിഷ്‌കരിച്ച പ്രതികള്‍ മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ പിടിയിലായി. ടെന്നീസ് ബോളിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് കടത്താനായിരുന്നു പദ്ധതി. കടത്താന്‍ ഉദ്ദേശിച്ചതോ, മഹാരാഷട്ര കോലാപൂര്‍ ജയിലിനുള്ളില്‍ കിടക്കുന്ന സുഹൃത്തിന് വേണ്ടിയും. 'നമ്പന്‍' സ്‌നേഹത്തിന്...

മുൻ രാഷ്ട്രപതി പ്രണബ് കുമാർ മുഖർജി അന്തരിച്ചു

രാഷ്ട്രീയത്തിലെ മാന്യനെന്നും ജ്ഞാനിയെന്നും കര്‍മപടുവെന്നുമൊക്കെയുള്ള വിശേഷണങ്ങള്‍ ഇന്ത്യയില്‍ ഏതൊരു പേരിനൊപ്പം ചേര്‍ക്കാമോ അങ്ങനെ ഒരാള്‍ പ്രണബ് കുമാര്‍ മുഖര്‍ജിയാണ്. ഏതൊരാളെയും പോലെ രാഷ്ട്രീയ ജീവിതത്തില്‍ കയറ്റിറക്കങ്ങളുണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിലും അധികമൊന്നും അലയാതെ രാജ്യത്തെ പരമോന്നത പദവി...

ജനനം അഭയാർത്ഥി ക്യാമ്പിൽ; ആഭ്യന്തര യുദ്ധത്തിനിടെ നാടുവിട്ടു: നാടോടിക്കഥ പോലെ അൽഫോൺസോ ഡേവിസിന്റെ ജീവിതം

അൽഫോൺസോ ഡേവിസ്. ആ പേര് ഇപ്പോൾ ഫുട്ബോൾ ആരാധകർക്ക് സുപരിചിതമാണ്. ബാഴ്സലോണക്കെതിരായ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ വേഗം കൊണ്ടും ശൈലി കൊണ്ടും ശ്രദ്ധ നേടിയ 19 വയസ്സുകാരൻ. പിഎസ്ജിയെ പരാജയപ്പെടുത്തി ബയേൺ...

എല്ലാത്തിനും കാരണം ജോലി ഇല്ലായ്മ: പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്തു

പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്ത. തിരുവനന്തപുരം വെള്ളറട തട്ടിട്ടമ്പലം സ്വദേശി അനു ആണ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. കഴിഞ്ഞ എക്സൈസ് പരീക്ഷയില്‍ അനുവിന് 77 ആം റാങ്ക് ലഭിച്ചിരുന്നു....