8.7 C
New York
Monday, March 1, 2021
Home Gulf സൗദി അറേബ്യയിലെ ആസിർ പ്രവിശ്യയിൽ ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷ ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനായി അടുക്കളകളിൽ സ്ഥാപിക്കുന്ന ക്യാമറകൾ

സൗദി അറേബ്യയിലെ ആസിർ പ്രവിശ്യയിൽ ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷ ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനായി അടുക്കളകളിൽ സ്ഥാപിക്കുന്ന ക്യാമറകൾ

  • ഭക്ഷണം തയ്യാറാക്കുന്ന സ്ഥലത്തെ തൊഴിലാളികൾ പാചക ഉപകരണങ്ങൾ, ഡെലിവറി കേസുകൾ, ഇലക്ട്രോണിക് കാർഡ് പേയ്മെന്റ് ഉപകരണങ്ങൾ എന്നിവ അണുവിമുക്തമാക്കേണ്ടതുണ്ട്
  • വ്യത്യസ്ത രാസ സ്വഭാവങ്ങളുള്ള ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കൾ വേർതിരിക്കാനും ടിന്നിലടച്ച പാനീയങ്ങൾ മാത്രം വിളമ്പാനും ഓർഡറുകൾ സുരക്ഷിതമായി അടയ്ക്കാനും അവ ആവശ്യമാണ്

അഭ: കൊറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധികൾക്കിടയിൽ ഭക്ഷണവും തൊഴിലാളികളും സുരക്ഷിതമായി സൂക്ഷിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്താൻ ആസിർ പ്രവിശ്യയിലെ റെസ്റ്റോറന്റുകളിലും കാറ്ററിംഗ് അടുക്കളകളിലും നിരീക്ഷണ ക്യാമറകൾ സ്ഥാപിക്കണം.
മേഖലയിലെ ഭക്ഷ്യസുരക്ഷ ഏറ്റവും ഉയർന്ന നിലവാരത്തിൽ നിലനിർത്താനുള്ള മുനിസിപ്പാലിറ്റിയുടെ ശ്രമങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായാണ് ഈ സംരംഭമെന്ന് ആസിർ മുനിസിപ്പാലിറ്റി മേയർ ഡോ. വാലിദ് അൽ ഹമീദി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.
തുടക്കത്തിൽ ഇത് ആസിർ, ഖാമിസ് മുഷയ്ത്, ബൽസാമർ, റിജാൽ അൽമ, ബിഷ, ശരത് ഉബൈദ, അൽ-നമാസ്, മഹായേൽ ആസിർ, തനുമ, അൽ മജാർദ, അൽ-ഹസ്മി എന്നീ മുനിസിപ്പാലിറ്റികളുടെ അധികാരത്തിലുള്ള പ്രദേശങ്ങളിൽ ഇത് നടപ്പാക്കുമെന്ന് അൽ ഹമീദി പറഞ്ഞു. , വാദി ബിൻ ഹഷ്‌ബാൽ, അൽ ഹർജ.
രണ്ടാം ഘട്ടത്തിൽ അഹദ് റാഫിദ, അൽ-അമോവ, സമാഖ് തെരീബ്, അൽ-വദീൻ, ബഹർ അബു സുകൈന, അൽ-ബരാക്, ധഹ്‌റാൻ അൽ-ജാനുബ്, അൽ-ബഷെയർ, ബാരിക്ക്, ബൽക്കർ, അൽ-ഫർഷാ, അൽ-റബ്വ, ക്വാന, ബൽഹാമർ, സഹേൽ, എൽ-നഖിയ, ബാനി അമർ, അൽ-സുബയ്ഖ, തത്ലീത്ത്, അൽ താനിയ, തബാല.
പാചകം ചെയ്യുന്ന ഉപകരണങ്ങൾ, ഡെലിവറി കേസുകൾ, ഇലക്ട്രോണിക് കാർഡ് പേയ്മെന്റ് ഉപകരണങ്ങൾ എന്നിവ അണുവിമുക്തമാക്കാനും വ്യത്യസ്ത രാസ സ്വഭാവങ്ങളുള്ള ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കൾ വേർതിരിക്കാനും ടിന്നിലടച്ച പാനീയങ്ങൾ മാത്രം വിളമ്പാനും ഓർഡറുകൾ സുരക്ഷിതമായി അടയ്ക്കാനും ഭക്ഷ്യ തയ്യാറാക്കൽ പരിസരത്തെ തൊഴിലാളികൾ ആവശ്യമാണ്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

പന്തിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് ജയിലിനുള്ളിലേക്ക് കടത്താന്‍ ശ്രമം: കയ്യോടെ പിടികൂടി

കഞ്ചാവ് കടത്താന്‍ പുതിയ മാര്‍ഗം ആവിഷ്‌കരിച്ച പ്രതികള്‍ മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ പിടിയിലായി. ടെന്നീസ് ബോളിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് കടത്താനായിരുന്നു പദ്ധതി. കടത്താന്‍ ഉദ്ദേശിച്ചതോ, മഹാരാഷട്ര കോലാപൂര്‍ ജയിലിനുള്ളില്‍ കിടക്കുന്ന സുഹൃത്തിന് വേണ്ടിയും. 'നമ്പന്‍' സ്‌നേഹത്തിന്...

മുൻ രാഷ്ട്രപതി പ്രണബ് കുമാർ മുഖർജി അന്തരിച്ചു

രാഷ്ട്രീയത്തിലെ മാന്യനെന്നും ജ്ഞാനിയെന്നും കര്‍മപടുവെന്നുമൊക്കെയുള്ള വിശേഷണങ്ങള്‍ ഇന്ത്യയില്‍ ഏതൊരു പേരിനൊപ്പം ചേര്‍ക്കാമോ അങ്ങനെ ഒരാള്‍ പ്രണബ് കുമാര്‍ മുഖര്‍ജിയാണ്. ഏതൊരാളെയും പോലെ രാഷ്ട്രീയ ജീവിതത്തില്‍ കയറ്റിറക്കങ്ങളുണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിലും അധികമൊന്നും അലയാതെ രാജ്യത്തെ പരമോന്നത പദവി...

ജനനം അഭയാർത്ഥി ക്യാമ്പിൽ; ആഭ്യന്തര യുദ്ധത്തിനിടെ നാടുവിട്ടു: നാടോടിക്കഥ പോലെ അൽഫോൺസോ ഡേവിസിന്റെ ജീവിതം

അൽഫോൺസോ ഡേവിസ്. ആ പേര് ഇപ്പോൾ ഫുട്ബോൾ ആരാധകർക്ക് സുപരിചിതമാണ്. ബാഴ്സലോണക്കെതിരായ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ വേഗം കൊണ്ടും ശൈലി കൊണ്ടും ശ്രദ്ധ നേടിയ 19 വയസ്സുകാരൻ. പിഎസ്ജിയെ പരാജയപ്പെടുത്തി ബയേൺ...

എല്ലാത്തിനും കാരണം ജോലി ഇല്ലായ്മ: പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്തു

പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്ത. തിരുവനന്തപുരം വെള്ളറട തട്ടിട്ടമ്പലം സ്വദേശി അനു ആണ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. കഴിഞ്ഞ എക്സൈസ് പരീക്ഷയില്‍ അനുവിന് 77 ആം റാങ്ക് ലഭിച്ചിരുന്നു....