8.7 C
New York
Saturday, February 27, 2021
Home National കൊവിഡ് 19: ഐപിഎല്ലിന്റെ ഡെഡ്‌ലൈൻ ഏപ്രിൽ 20; ദൈർഘ്യം കുറയ്ക്കാൻ സാധ്യത

കൊവിഡ് 19: ഐപിഎല്ലിന്റെ ഡെഡ്‌ലൈൻ ഏപ്രിൽ 20; ദൈർഘ്യം കുറയ്ക്കാൻ സാധ്യത

കൊവിഡ് 19 വൈറസ് ബാധയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഐപിഎൽ ഏപ്രിൽ 15ലേക്ക് നീട്ടിവെക്കാൻ ഗവേണിംഗ് കമ്മറ്റി തീരുമാനിച്ചത് കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ്. എന്നാൽ അടുത്ത മാസം ടൂർണമെൻ്റ് നടക്കാനുള്ള സാധ്യത ചില കാര്യങ്ങൾ പരിഗണിച്ചാണെന്നാണ് ഇപ്പോൾ ബിസിസിഐ അറിയിക്കുന്നത്.

അടുത്ത മാസം 20 വരെയാണ് ഐപിഎല്ലിനുള്ള ഡെഡ്ലൈൻ എന്ന് ചില ദേശീയ മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. 10നു മുൻപായി ഐപിഎൽ റദ്ദാക്കുമോ ഇല്ലയോ എന്ന കാര്യത്തിൽ തീരുമാനം എടുക്കും. 20നെങ്കിലും ടൂർണമെൻ്റ് തുടങ്ങാൻ കഴിയില്ലെങ്കിൽ ഇക്കൊല്ലത്ത ഐപിഎൽ റദ്ദാക്കുമെന്നാണ് സൂചന. രാജ്യത്ത് കൊവിഡ് 19 വ്യാപനം തടയുന്നതിനനുസരിച്ച് മാത്രമേ ഇക്കാര്യത്തിൽ തീരുമാനം പ്രതീക്ഷിക്കേണ്ടതുള്ളൂ.

അതേ സമയം, ഐപിഎൽ നടത്തിയാലും ദൈർഘ്യം കുറക്കുമെന്ന് ബിസിസിഐ അധ്യക്ഷൻ സൗരവ് ഗാംഗുലി പറയുന്നു. ഡബിൾ ഹെഡറുകൾ കുറച്ച് ദൈർഘ്യം കൂട്ടി ഐപിഎൽ നടത്താനാണ് നേരത്തെ തീരുമാനിച്ചിരുന്നത്. എന്നാൽ, കൊവിഡ് 19 നെ തുടർന്ന് വൈകി ടൂർണമെൻ്റ് ആരംഭിച്ചാൽ നിലവിലെ ഷെഡ്യൂൾ പ്രകാരം ഐപിഎൽ നടത്തുന്നത് പ്രായോഗികമാവില്ല. അത് രാജ്യാന്തര ക്രിക്കറ്റ് കലണ്ടറിനെ ബാധിക്കും. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ടൂർണമെൻ്റിൻ്റെ ദൈർഘ്യം കുറക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് ഗാംഗുലി അറിയിച്ചു. എന്നാൽ ഇത് എങ്ങനെയാണെന്ന് അദ്ദേഹം അറിയിച്ചിട്ടില്ല. ഡബിൽ ഹെഡറുകൾ വർധിപ്പിക്കുകയോ രണ്ട് ഗ്രൂപ്പുകളാക്കി തിരിക്കുകയോ ചെയ്ത് ടൂർണമെൻ്റ് നടത്താൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് ചില റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

ജനങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് കൂടുന്ന ഒരു കായിക മത്സരവും നടത്തരുതെന്നും നടത്തുന്ന മത്സരങ്ങൾ അടച്ചിട്ട സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ആവണമെന്നും കായിക മന്ത്രാലയം രാജ്യത്തെ സ്പോർട്സ് ഫെഡറേഷനുകൾക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകിയിരുന്നു. ഇതിൻ്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ഐപിഎൽ മാറ്റിവെക്കാൻ തീരുമാനം എടുത്തത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

പന്തിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് ജയിലിനുള്ളിലേക്ക് കടത്താന്‍ ശ്രമം: കയ്യോടെ പിടികൂടി

കഞ്ചാവ് കടത്താന്‍ പുതിയ മാര്‍ഗം ആവിഷ്‌കരിച്ച പ്രതികള്‍ മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ പിടിയിലായി. ടെന്നീസ് ബോളിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് കടത്താനായിരുന്നു പദ്ധതി. കടത്താന്‍ ഉദ്ദേശിച്ചതോ, മഹാരാഷട്ര കോലാപൂര്‍ ജയിലിനുള്ളില്‍ കിടക്കുന്ന സുഹൃത്തിന് വേണ്ടിയും. 'നമ്പന്‍' സ്‌നേഹത്തിന്...

മുൻ രാഷ്ട്രപതി പ്രണബ് കുമാർ മുഖർജി അന്തരിച്ചു

രാഷ്ട്രീയത്തിലെ മാന്യനെന്നും ജ്ഞാനിയെന്നും കര്‍മപടുവെന്നുമൊക്കെയുള്ള വിശേഷണങ്ങള്‍ ഇന്ത്യയില്‍ ഏതൊരു പേരിനൊപ്പം ചേര്‍ക്കാമോ അങ്ങനെ ഒരാള്‍ പ്രണബ് കുമാര്‍ മുഖര്‍ജിയാണ്. ഏതൊരാളെയും പോലെ രാഷ്ട്രീയ ജീവിതത്തില്‍ കയറ്റിറക്കങ്ങളുണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിലും അധികമൊന്നും അലയാതെ രാജ്യത്തെ പരമോന്നത പദവി...

ജനനം അഭയാർത്ഥി ക്യാമ്പിൽ; ആഭ്യന്തര യുദ്ധത്തിനിടെ നാടുവിട്ടു: നാടോടിക്കഥ പോലെ അൽഫോൺസോ ഡേവിസിന്റെ ജീവിതം

അൽഫോൺസോ ഡേവിസ്. ആ പേര് ഇപ്പോൾ ഫുട്ബോൾ ആരാധകർക്ക് സുപരിചിതമാണ്. ബാഴ്സലോണക്കെതിരായ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ വേഗം കൊണ്ടും ശൈലി കൊണ്ടും ശ്രദ്ധ നേടിയ 19 വയസ്സുകാരൻ. പിഎസ്ജിയെ പരാജയപ്പെടുത്തി ബയേൺ...

എല്ലാത്തിനും കാരണം ജോലി ഇല്ലായ്മ: പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്തു

പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്ത. തിരുവനന്തപുരം വെള്ളറട തട്ടിട്ടമ്പലം സ്വദേശി അനു ആണ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. കഴിഞ്ഞ എക്സൈസ് പരീക്ഷയില്‍ അനുവിന് 77 ആം റാങ്ക് ലഭിച്ചിരുന്നു....