8.7 C
New York
Saturday, March 6, 2021
Home Gulf 16 വാഹനങ്ങൾ മോഷ്ടിച്ചതിന് റിയാദിൽ ഒമ്പത് പേരുടെ സംഘം

16 വാഹനങ്ങൾ മോഷ്ടിച്ചതിന് റിയാദിൽ ഒമ്പത് പേരുടെ സംഘം

റിയാദ് – തലസ്ഥാന നഗരത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്ന് 16 വാഹനങ്ങൾ മോഷ്ടിച്ച കേസിൽ ഒമ്പത് അംഗ മോഷ്ടാക്കളെ റിയാദ് പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. എട്ട് സുഡാനീസ് പൗരന്മാരും ഒരു ഈജിപ്ഷ്യനും അടങ്ങുന്നതാണ് സംഘത്തിലെന്ന് റിയാദ് പോലീസിന്റെ അസിസ്റ്റന്റ് വക്താവ് മേജർ ഖാലിദ് അൽ ക്രെയ്ഡിസ് പറഞ്ഞു. നസീമിന്റെയും അൽ ഹെയറിന്റെയും സമീപപ്രദേശങ്ങളിലുള്ള രണ്ട് സൈറ്റുകളിൽ ചില ദുരൂഹപ്രവർത്തനങ്ങളുടെ സൂചന ലഭിച്ചതിനെ തുടർന്നാണ് സംഘം അംഗങ്ങളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. മോഷ്ടിച്ച വാഹനങ്ങൾ സൈറ്റുകളിൽ നിന്ന് പൊളിച്ചുമാറ്റുകയും അവയുടെ സ്പെയർ പാർട്സ് വിൽക്കുകയും ചെയ്തതായി പിന്നീട് കണ്ടെത്തി. കുറ്റവാളികളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിനായി ക്രിമിനൽ അന്വേഷണ വകുപ്പ് ഒരു സുരക്ഷാ സംഘത്തിന് രൂപം നൽകിയതായി പ്രാദേശിക മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. മേജർ അൽ ക്രെയിഡിസ്

അന്വേഷണത്തിനിടെ സംഘം സംശയമുള്ളവരെ തിരിച്ചറിഞ്ഞു, അവർ എവിടെയാണെന്ന് പരിശോധിച്ചു. വർക്ക് ഷോപ്പുകളിൽ പോലീസ് റെയ്ഡ് നടത്തി അറസ്റ്റുചെയ്തു.

അറസ്റ്റിലായവരെല്ലാം നഗരത്തിലെ വിവിധ പ്രദേശങ്ങളിൽ നിന്ന് ധാരാളം വാഹനങ്ങൾ മോഷ്ടിച്ചതായി സമ്മതിച്ചു. വളരെക്കാലം പാർക്ക് ചെയ്തിരുന്ന കാറുകളെയാണ് ലക്ഷ്യമിട്ടതെന്ന് അവർ പോലീസിനോട് പറഞ്ഞു. അവരുടെ ചലനങ്ങൾ കാണാൻ ചുറ്റും ആരുമില്ലെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തിയ ശേഷം, അവർ വാഹനങ്ങൾ ഒരു ട്രക്കിൽ കയറ്റി – അവരിൽ ഒരാളുടെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ളത്. തുടർന്ന് അവർ കാറുകൾ മറ്റ് സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി.

സംഘത്തിലെ അംഗങ്ങൾ പബ്ലിക് പ്രോസിക്യൂഷനിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ടെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

പന്തിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് ജയിലിനുള്ളിലേക്ക് കടത്താന്‍ ശ്രമം: കയ്യോടെ പിടികൂടി

കഞ്ചാവ് കടത്താന്‍ പുതിയ മാര്‍ഗം ആവിഷ്‌കരിച്ച പ്രതികള്‍ മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ പിടിയിലായി. ടെന്നീസ് ബോളിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് കടത്താനായിരുന്നു പദ്ധതി. കടത്താന്‍ ഉദ്ദേശിച്ചതോ, മഹാരാഷട്ര കോലാപൂര്‍ ജയിലിനുള്ളില്‍ കിടക്കുന്ന സുഹൃത്തിന് വേണ്ടിയും. 'നമ്പന്‍' സ്‌നേഹത്തിന്...

മുൻ രാഷ്ട്രപതി പ്രണബ് കുമാർ മുഖർജി അന്തരിച്ചു

രാഷ്ട്രീയത്തിലെ മാന്യനെന്നും ജ്ഞാനിയെന്നും കര്‍മപടുവെന്നുമൊക്കെയുള്ള വിശേഷണങ്ങള്‍ ഇന്ത്യയില്‍ ഏതൊരു പേരിനൊപ്പം ചേര്‍ക്കാമോ അങ്ങനെ ഒരാള്‍ പ്രണബ് കുമാര്‍ മുഖര്‍ജിയാണ്. ഏതൊരാളെയും പോലെ രാഷ്ട്രീയ ജീവിതത്തില്‍ കയറ്റിറക്കങ്ങളുണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിലും അധികമൊന്നും അലയാതെ രാജ്യത്തെ പരമോന്നത പദവി...

ജനനം അഭയാർത്ഥി ക്യാമ്പിൽ; ആഭ്യന്തര യുദ്ധത്തിനിടെ നാടുവിട്ടു: നാടോടിക്കഥ പോലെ അൽഫോൺസോ ഡേവിസിന്റെ ജീവിതം

അൽഫോൺസോ ഡേവിസ്. ആ പേര് ഇപ്പോൾ ഫുട്ബോൾ ആരാധകർക്ക് സുപരിചിതമാണ്. ബാഴ്സലോണക്കെതിരായ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ വേഗം കൊണ്ടും ശൈലി കൊണ്ടും ശ്രദ്ധ നേടിയ 19 വയസ്സുകാരൻ. പിഎസ്ജിയെ പരാജയപ്പെടുത്തി ബയേൺ...

എല്ലാത്തിനും കാരണം ജോലി ഇല്ലായ്മ: പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്തു

പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്ത. തിരുവനന്തപുരം വെള്ളറട തട്ടിട്ടമ്പലം സ്വദേശി അനു ആണ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. കഴിഞ്ഞ എക്സൈസ് പരീക്ഷയില്‍ അനുവിന് 77 ആം റാങ്ക് ലഭിച്ചിരുന്നു....