8.7 C
New York
Monday, March 1, 2021
Home Film റിയ ചക്രവർത്തിയോട് ജനുവരിയിലും പോകാൻ സുശാന്ത് സിംഗ് രജ്പുത് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു, സഹോദരി ശ്വേത പറയുന്നു.

റിയ ചക്രവർത്തിയോട് ജനുവരിയിലും പോകാൻ സുശാന്ത് സിംഗ് രജ്പുത് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു, സഹോദരി ശ്വേത പറയുന്നു.

ജനുവരിയിൽ സുശാന്ത് സിംഗ്  രജപുത്രുമായി തനിക്ക് ഒരു കരാറുണ്ടെന്ന് നടൻ റിയ ചക്രബർട്ടി സമ്മതിച്ചിട്ടുണ്ട് ജൂൺ 8 ന് സമാനമായ ഒരു സംഭവം നടന്നു, റിയാ പറഞ്ഞപ്പോൾ, വീട്ടിൽ നിന്ന് പുറത്തുപോകാൻ സുശാന്ത് തന്നോട് പറഞ്ഞു. ജൂൺ 14 നാണ് അദ്ദേഹം മരിച്ചത്.

എന്‍ ഡി ടിവിക്ക് കൊടുത്ത അഭിമുകത്തില്‍ റിയ പറഞ്ഞു, “സത്യസന്ധമായി, 2020 ജനുവരിയിൽ പോലും അദ്ദേഹം എന്നോട് പോകാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു. അദ്ദേഹം പവ്നയിലേക്ക് മാറുകയാണെന്നായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്റെ വിശദീകരണം. ” പാവ്‌നയിൽ ഒരു ഫാം‌ഹ house സ് ഉണ്ടായിരുന്നു.

ലോക്ക്ഡ during ൺ സമയത്ത്, കൂർഗിലേക്ക് പോകാനുള്ള ആശയം സുശാന്ത് ഉറപ്പിച്ചുവെന്നും റിയയോട് വീട്ടിൽ നിന്ന് മാറാൻ പറഞ്ഞു. ഇതിൽ തനിക്ക് വേദനയുണ്ടെന്നും സുശാന്തിന്റെ ഭാഗത്തുനിന്ന് വളരെയധികം നിർബന്ധിച്ചതിന് ശേഷം ജൂൺ 8 ന് വീട്ടിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിപ്പോയി എന്നും എന്നാൽ അവനെ പരിപാലിക്കാൻ സഹോദരി അവിടെയുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തിയതിനുശേഷം മാത്രമാണ് അവർ പറഞ്ഞത്.

“ഇത്തവണയും അദ്ദേഹം എന്നെ തിരികെ വിളിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതി,” റിയ തുടർന്നു. “അദ്ദേഹം സന്ദേശമയച്ചെങ്കിലും തിരിച്ചുവരാൻ എന്നോട് ആവശ്യപ്പെട്ടില്ല. ഞാൻ അസ്വസ്ഥനായിരുന്നു. അതിനാൽ ഞാൻ അവനെ തടഞ്ഞു. ഞാൻ പൂർണ്ണമായും തകർന്നു. അദ്ദേഹം എന്റെ സഹോദരനെ ടെക്സ്റ്റ് ചെയ്തു, പക്ഷേ എന്നെ തിരികെ ആവശ്യപ്പെടുന്ന സന്ദേശമൊന്നുമില്ല. ഇത് അപൂർവമായിരുന്നു. അവൻ എപ്പോഴും എന്നെ തിരികെ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അവന്റെ സഹോദരി അവനോടൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നു. ഞാനില്ലാതെ അവർ സുഖമായിരിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതി. അവൻ എന്നെ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ലെന്ന് എനിക്ക് തോന്നി. ”

ജനുവരിയിൽ സുശാന്ത് ചണ്ഡിഗഡിലെ സഹോദരിയെ സന്ദർശിച്ചു. തന്റെ സഹോദരി ശ്വേത തന്റെ കുടുംബത്തിന് ഒരു ‘എസ്.ഒ.എസ്’ അയച്ചപ്പോഴാണ് ഇത് പറഞ്ഞത്. എന്നാൽ രണ്ട് ദിവസത്തിന് ശേഷം അദ്ദേഹം മുംബൈയിലേക്ക് മടങ്ങി. ഈ സമയത്ത് റിയ തന്നെ നിരന്തരം വിളിക്കുകയായിരുന്നുവെന്ന് ട്വീറ്റുകളുടെ പരമ്പരയിൽ ശ്വേത പറഞ്ഞു. റിയയിലെ നിരന്തരമായ ആഹ്വാനങ്ങളും ചില പ്രതിബദ്ധതകളും കാരണം ഞാൻ എത്തുമ്പോഴേക്കും ഭായ് ചണ്ഡിഗഡ് വിട്ടുപോയിരുന്നു. കുടുംബം എല്ലായ്പ്പോഴും അവനുവേണ്ടി ദൃ solid മായി നിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു !! ശ്വേത ട്വീറ്റ് ചെയ്തിരുന്നു.

അതേസമയം, സുശാന്ത് തിരിച്ചുവരികയാണെന്ന് തനിക്ക് അറിയില്ലായിരുന്നുവെന്ന് റിയ പറഞ്ഞു. “ഞാൻ സുശാന്തിനെ കുടുംബത്തിൽ നിന്ന് ഒറ്റപ്പെടുത്തിയിരുന്നില്ല. സഹോദരിയുടെ കുടുംബത്തെ കാണാൻ അദ്ദേഹം ചണ്ഡിഗഡിലേക്ക് പോയി. അവർ അവനെ ബാന്ദ്രയിൽ കണ്ടുമുട്ടി ഒരു കഫേയിൽ പുഞ്ചിരിച്ചു. എന്തുകൊണ്ടാണ് അയാളുടെ സഹോദരൻ ഒരു പോലീസുകാരന് എന്നോട് ‘വേക്ക്’ ചെയ്യണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടത്? ഞാൻ അദ്ദേഹത്തെ ഒറ്റപ്പെടുത്തുന്നുവെന്ന് കരുതുന്നുവെങ്കിൽ ചണ്ഡിഗഡിൽ നിന്ന് മടങ്ങിവരാൻ നിങ്ങൾ അവനെ അനുവദിച്ചത് എന്തുകൊണ്ടാണ്? ” അവൾ ചോദിച്ചു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

പന്തിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് ജയിലിനുള്ളിലേക്ക് കടത്താന്‍ ശ്രമം: കയ്യോടെ പിടികൂടി

കഞ്ചാവ് കടത്താന്‍ പുതിയ മാര്‍ഗം ആവിഷ്‌കരിച്ച പ്രതികള്‍ മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ പിടിയിലായി. ടെന്നീസ് ബോളിനുള്ളില്‍ കഞ്ചാവ് നിറച്ച് കടത്താനായിരുന്നു പദ്ധതി. കടത്താന്‍ ഉദ്ദേശിച്ചതോ, മഹാരാഷട്ര കോലാപൂര്‍ ജയിലിനുള്ളില്‍ കിടക്കുന്ന സുഹൃത്തിന് വേണ്ടിയും. 'നമ്പന്‍' സ്‌നേഹത്തിന്...

മുൻ രാഷ്ട്രപതി പ്രണബ് കുമാർ മുഖർജി അന്തരിച്ചു

രാഷ്ട്രീയത്തിലെ മാന്യനെന്നും ജ്ഞാനിയെന്നും കര്‍മപടുവെന്നുമൊക്കെയുള്ള വിശേഷണങ്ങള്‍ ഇന്ത്യയില്‍ ഏതൊരു പേരിനൊപ്പം ചേര്‍ക്കാമോ അങ്ങനെ ഒരാള്‍ പ്രണബ് കുമാര്‍ മുഖര്‍ജിയാണ്. ഏതൊരാളെയും പോലെ രാഷ്ട്രീയ ജീവിതത്തില്‍ കയറ്റിറക്കങ്ങളുണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിലും അധികമൊന്നും അലയാതെ രാജ്യത്തെ പരമോന്നത പദവി...

ജനനം അഭയാർത്ഥി ക്യാമ്പിൽ; ആഭ്യന്തര യുദ്ധത്തിനിടെ നാടുവിട്ടു: നാടോടിക്കഥ പോലെ അൽഫോൺസോ ഡേവിസിന്റെ ജീവിതം

അൽഫോൺസോ ഡേവിസ്. ആ പേര് ഇപ്പോൾ ഫുട്ബോൾ ആരാധകർക്ക് സുപരിചിതമാണ്. ബാഴ്സലോണക്കെതിരായ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ വേഗം കൊണ്ടും ശൈലി കൊണ്ടും ശ്രദ്ധ നേടിയ 19 വയസ്സുകാരൻ. പിഎസ്ജിയെ പരാജയപ്പെടുത്തി ബയേൺ...

എല്ലാത്തിനും കാരണം ജോലി ഇല്ലായ്മ: പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്തു

പിഎസ്ഇ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ് റദ്ദാക്കിയതിൽ മനംനൊന്ത് ഉദ്യോഗാര്‍ഥി ആത്മഹത്യ ചെയ്ത. തിരുവനന്തപുരം വെള്ളറട തട്ടിട്ടമ്പലം സ്വദേശി അനു ആണ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. കഴിഞ്ഞ എക്സൈസ് പരീക്ഷയില്‍ അനുവിന് 77 ആം റാങ്ക് ലഭിച്ചിരുന്നു....